Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Author 17

Wabunge Sita Wateuliwa Na Rais

Na Mwandishi Wetu

RAIS Dkt Samia Suluhu  Hassan kwa Mamlaka aliyonayo chini  ya Ibara ya 66(1)(e) ya Katiba Ya Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 amewateua wafuatao kuwa wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Kwa mujibu wa Ofisi Ya Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt Moses Kusiluka walioteuliwa ni pamoja na Dkt Dorothy Gwajima, Balozi Mahmoud Thabit  Kombo, Balozi Dkt Bashiru Kakurwa, Abdullah Ali Mwinyi, Balozi Khamis Mussa Omar na Dkt Rhimo Simeon Nyansaho.

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.