Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Waziri Ridhiwani Awataka Wafanyakazi Kuongeza Bidii Katika Kazi

Na Lucy Ngowi

ENDAPO wafanyazi hawatajituma na kuhujumu nchi, uchumi hautakuwa.

Waziri Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi na Wenye Ulemavu, Ridhiwani Kikwete amesema hayo alipokuwa akifungua Mkutano Mkuu wa Shirikisho la Vyama vya Wafanyakazi Tanzania (TUCTA), jijini Dodoma.

Amewataka viongozi wa wafanyakazi kuendelea kupambana na viashiria vinavyorudisha nyuma taifa vya rushwa na ubadhirifu.

“Tujitume kwa maendeleo ya taifa letu. Ni jukumu la viongozi wa TUCTA na vyama shiriki kulisemea hili na kulikemea,tuendelee kupambana na viashiria vinavyorudisha nyuma taifa vya rushwa na ubadhirifu,” amesema Ridhiwani.

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.