Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 12

Rais Samia Aipa Neema Miradi Ya Kuzalisha Umeme Iringa

RAIS Dkt. Samia Suluhu Hassan  ametoa kiasi cha sh  bilioni 15 kwenye mradi wa kuzalisha umeme wa Mwenga Hydro Ltd uliopo Wilaya ya Mufindi mkoani Iringa.

 

Hayo yamebainishwa  wakati wa ziara ya Bodi ya Nishati Vijijini (REB) ilipotembelea na kukagua mradi wa kuzalisha umeme wa Mwenga Hydro Ltd ambao unatumia nguvu ya maporomoko madogo ya maji (small hydro power potential) ya mto na upepo katika kuzalisha umeme.

 

 

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.