Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Author 12

Wenye Changamoto Za Uhamisho Wa Wanafunzi,Tumieni Banda La Waziri Mkuu Sabasab

Na Lucy Lyatuu

NAIBU Waziri Wa Ofisi ya  Rais, Tawala Za Mikoa Na Serikali Za Mitaa,(TAMISEMI), anayeshughulikia masuala ya afya Dkt Jafar Rajab Seif  amewataka wananchi wenye changamoto mbalimbali ikiwemo uhamisho wa wanafunzi kutumia banda la Waziri Mkuu kupata suluhu.
Amesema hayo alipotembelea banda hilo na kwamba changamoto hizo zinaweza kutatuliwa  kupitia banda  hilo ambalo linakutanisha taasisi zote zilizopo chini ya Waziri Mkuu,lililoko katika maonesho ya 50 ya biashara ya kimataifa maarufu kama sabasaba.
Habari Picha 12772
Amesema banda la Waziri Mkuu katika maonesho hayo limekutanisha kwa pamoja  taasisi zilizoko chini yake zikitoa huduma kwa wakati na kwa  ufasaha na weledi kwa kusikiliza changamoto za wananchi na kuzitatua.
“Kwa hizi siku zilizosalia wananchi waje hasa wenye changamoto ya uhamisho wa wanafunzi wao waliopangwa eneo ambalo kuna changamoto za kufika huko,” amesema na kuongeza kuwa watahudumiwa kwa wakati.
Habari Picha 12773
Amesema katika banda hilo kuna huduma mbalimbali za uwekezaji,masuala ya afya,huduma za ujenzi wa barabara mijini na vijijini,nahata wanaofuatilia mafao kaa wafanyakazi na wenye changamoto kazini pia wanaweza kupata huduma.
Aidha amesema katika banda hilo wananchi wanaweza kupata huduma  ya elimu yammasuala mbalimbalinhivuo wananchi watumie fursa hiyo kwa ajili ya kupata manufaa.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.