Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Author 4

Wadau Wamiminika Banda La REA Katika Maonesho Ya Nanenane  2026

Na Mwandishi Wetu
WADAU  mbalimbali wameendelea kufurika katika banda la Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwenye Maonesho ya Kimataifa ya Nanenane 2026 yanayoendelea Nzuguni, Dodoma, ambapo wanapata fursa ya kujionea mafanikio na utekelezaji wa miradi ya nishati safi ya kupikia inayotekelezwa na Wakala nchini.
Habari Picha 13108
Mbali na kupata elimu kuhusu teknolojia za nishati safi ya kupikia, wageni wanaotembelea banda la REA wanaelezwa kuhusu mchango wa miradi hiyo katika kulinda mazingira, kuboresha afya za wananchi, kupunguza matumizi ya kuni na mkaa, pamoja na kuongeza ustawi wa jamii.
REA inaendelea kuwakaribisha wananchi wote kutembelea banda lake ili kujionea huduma na fursa mbalimbali zinazotolewa na Wakala katika kuendeleza upatikanaji wa nishati endelevu nchini.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.