Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 21

Ridhiwani, Mlao na wanachama wa CCM Kata ya Bwilingu wakinadi chama chao dakika za lala salama

Na Mwandishi Wetu
PWANI: PWANI:WAZIRI wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu Kazi,Ajira, Vijana na Wenye Ulemavu ambaye pia ni Mbunge wa Chalinze, Ridhiwani Kikwete, Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Pwani, Mwinshehe Mlao  pamoja na wanachama wa CCM.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.