Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Author 17

Wananchi Washauriwa Kutumia  Wataalam Wa Ujenzi Kuepuka Madhara

Na Lucy Lyatuu

WANANCHI wameshauriwa kuzifikia taratibu za ujenzi  ili kuepusha kupata madhara kama maafa lakini pia kuepuka hasara za ujenzi.
Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni ya ujenzi ya The Line Group,Hatibu Iddi Jumaa amesema hayo nkatika viwanja vya maonesjonya 50 ya biashara maarufu lama sabasaba na kuongeza kuwa ni muhimu watalaam wa ujenzi kuhusishwa kuanzia hatua ya kwanza.
Aidha amewashauri wananchi pia kutembelea wataalam tofautitofauti wa ujenzi ambao watawasaidia kuwaelimisha kuhusu dhana nzima ya ujenzi.
“Ni muhimu kuwafikia watalam wa ujenzi ambao pia ni wabunifu,ambapo watatoa elimu na ushauri kuhusu mapato na matimizi ,” amesema Jumaà ambaye ni msanifu majengo na mkadiriaji majenzi.
Habari Picha 12861
Habari Picha 12862
Habari Picha 12863
Habari Picha 12864
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.