Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 5

Rais Samia afungua kikao kazi cha watendaji serikalini

Na Mwandishi Wetu
RAIS Samia Suluhu Hassan akifungua kikao kazi cha Wenyeviti wa Bodi na Watendaji Wakuu wa Taasisi za Umma kwa mwaka 2024, leo Agosti 28, 2024 katika Kituo cha Mikutano cha Kimaitaifa cha Arusha (AICC), jijini Arusha.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.