Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 8

JOWUTA Yawasilisha Ripoti ya Ukaguzi kwa Msajili

DODOMA: Katibu Mkuu wa Chama cha Wafanyakazi wa Vyombo vya Habari Tanzania (JOWUTA), Selemani Msuya (kushoto), pamoja na Mwekahazina wa chama hicho, Lucy Ngowi (kulia), wakiwa kwenye picha ya pamoja na Msajili wa Vyama vya Wafanyakazi na Waajiri Tanzania, Vallensi Wambali (katikati), mara baada ya kuwasilisha ripoti ya ukaguzi wa hesabu za JOWUTA.
Habari Picha 9102
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.