Na Mwandishi wetu
Naibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dkt. Doto Biteko ametoa rai kwa Watanzania kuchagua Viongozi wa Serikali za Mitaa wanaofaa kwa maendeleo ya Taifa.

Dkt. Biteko amesema hayo leo Agosti 31, 2024 wakati wa NMB Bunge bonanza
Mfanyakazi Tanzania ni jukwaa la taarifa linalowakusanyia wafanyakazi habari za ajira, sheria za kazi, haki na wajibu wa mfanyakazi, matangazo rasmi, nyaraka za umma pamoja na fursa za elimu na mafunzo.
Maoni 0
Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!