Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 9

Rais Samia na maadhimisho ya miaka 60 ya JWTZ

Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama ambae pia ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan, akiwa katika matukio tofauti tofauti wakati wa hafla ya kufunga zoezi la medani ikiwa ni sehemu ya Maadhimisho ya Miaka 60 ya jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) Msata Mkoani Pwani leo August 23,2024.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.