Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 13

Rais Samia kufanya ziara mkoani Morogoro, kuzindua safari za SGR

Na Mwandishi Wetu

RAIS Samia Suluhu Hassan anatarajia kuanza ziara ya kikazi ya Siku tano Mkoani Morogoro kuanzia Agosti 2, mwaka huu.

Katika ziara hiyo Rais Samia atazindua miradi mbalimbali na kuzungumza na wananchi.Pia Samia atafanya uzinduzi wa safari za trend ya SGR kutoka Dar es Salaam hadi Dodoma.

 

 

 

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.