Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 9

Mapokezi Ya Katibu Mkuu CCM  Dkt Migiro CCM, Aahidi Ushirikiano

Na Mwandishi Wetu

KATIBU  Mkuu mpya wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa, Balozi Dkt. Asha-Rose Migiro, amemshukuru Mwenyekiti wake Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan na chama kwa ujumla kwa kumuamini na kumpa ridhaa ya kukitumikia chama hicho katika nafasi ya Katibu Mkuu.

Habari Picha 9163

Uteuzi huo umeweka historia mpya ndani ya CCM kwani kwa mara ya kwanza tangu kuasisiwa kwake, chama hicho kimepata mwanamke kushika nafasi hiyo ya juu ya utendaji

 

Aidha Dkt. Migiro  amemshukuru mtangulizi wake, Balozi Dkt.Emmanuel Nchimbi, kwa kuweka msingi imara atakaoutumia kama njia ya kupita katika kutekeleza majukumu yake.

Habari Picha 9164

 

Ameahidi kushirikiana na wazee wa chama na wafanyakazi wote katika kipindi hiki cha uchaguzi kuhakikisha CCM inapata ushindi wa kishindo.

Habari Picha 9165
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.