Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 12

Maganga Atembelea Banda La Ofisi Ya Waziri Mkuu, Maonesho Ya Wiki Ya Vijana Mbeya

Na Mwandishi Wetu
MBEYA: KATIBU Mkuu wa Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu), Mary Maganga,  ametembelea banda la Ofisi ya Waziri Mkuu – Sera, Bunge na Uratibu katika maonesho ya Wiki ya Vijana Kitaifa yanayoendelea kufanyika kwenye viwanja vya Uhindini, jijini Mbeya.
Maonesho hayo ni sehemu ya maadhimisho ya Wiki ya Vijana Kitaifa kwa mwaka 2025, yakiongozwa na kaulimbiu: ‘Nguvu Kazi ya Vijana kwa Maendeleo Endelevu’.
Habari Picha 9839
Maganga amejionea shughuli mbalimbali zinazofanywa na taasisi zilizo chini ya Ofisi ya Waziri Mkuu, pamoja na kujadiliana na vijana kuhusu fursa zilizopo katika maeneo ya ajira, ujasiriamali na ushiriki wa vijana katika maendeleo ya taifa.
Maadhimisho haya yanalenga kuhamasisha ushiriki wa vijana katika shughuli za kijamii na kiuchumi, sambamba na kuonesha mchango wao katika kufanikisha malengo ya maendeleo endelevu nchini.
Habari Picha 9840
Habari Picha 9841
Habari Picha 9842
Habari Picha 9843
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.