Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 5

Salum Mwalim: Nitarejesha Hadhi ya Kanda ya Ziwa na Kuinua Zao la Pamba

Sept 12, 2025 LAMADI SIMIYU: Mgombea Urais kupitia Chama cha Ukombozi wa Umma CHAUMMA Salum Mwalim amesema endapo wakimchagua kuwa Rais atarejesha thamani ya Kanda ya Ziwa na zao la Pamba litarudi kuwa tegemezi.

Habari Picha 9372
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.