Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Tunatatua Malalamiko Ya Wateja – Kaguo

Na Lucy Ngowi

DAR ES SALAAM: “UNAWEZA kuunguliwa nyumba usiridhike, unakuja EWURA. Unaweza kujaziwa mafuta machafu, unakuja EWURA. Unaweza kujaza mafuta ambayo bei sio ile iliyotolewa na EWURA, unakuja kulalamika. Utafidiwa kutokana na kile kilichotokea, inategemeana,”.
Meneja Mawasiliano na Uhusiano kutoka Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Titus Kaguo amesema hayo wakati wa Mafunzo ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji kwa Chama cha Wafanyakazi wa Vyombo vya Habari Tanzania ( JOWUTA).
Kaguo amesema EWURA ni taasisi inayoweza kubadilika na kufanya maamuzi ya kimahakama.
” Tunaposhughulikia malalamiko, tunabadilika na kuwa mahakama,” amesema Kaguo.
Amesema mamlaka hiyo inatatua malalamiko na kufika hadi mwisho, kwa kusimamia sheria, taratibu na kanuni.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.