Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 20

TUCTA Yapongezwa kwa Uwekezaji Mkubwa Arusha

Mwinyi: Serikali ipo tayari kushirikiana nao katika kila hatua
Na Lucy Ngowi
ARUSHA: KAIMU Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Ahmed Mwinyi amepongeza Shirikisho la Vyama vya Wafanyakazi Tanzania (TUCTA) kwa kuwekeza kitega uchumi katika mkoa huo, akisema hatua hiyo ni ya kuungwa mkono na kuigwa.
Habari Picha 8958
Mwinyi ambaye pia ni Mkuu wa Wilaya ya Arumeru ametoa pongezi hilo wakati wa hafla ya uzinduzi wa jengo hilo, mkoani Arusha.
Pia amepongeza shirikisho hilo kwa kumkaribisha Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Ajira, Vijana na Wenye Ulemavu), Ridhiwani Kikwete, kushiriki tukio hilo muhimu.
Habari Picha 8960
“Serikali ya Mkoa wa Arusha itaendelea kushirikiana kwa karibu na TUCTA katika kuhakikisha kwamba kila hatua wanayochukua ya kuimarisha ustawi wa wafanyakazi na maendeleo ya kijamii, inafanikiwa. Tutaendelea kuwaunga mkono katika kila jambo watakalolihitaji,” amesema.
Pia Mwinyi amelipongeza shirikisho hilo kwa hatua kubwa za maendeleo linazoendelea kuzifanya, zikiwemo mageuzi na mapinduzi chanya katika usimamizi wa rasilimali zake pamoja na nia ya dhati ya kukuza maendeleo ya wananchi kupitia vitega uchumi kama jengo hilo.
Habari Picha 8963
“Tunatambua mchango mkubwa wa TUCTA siyo tu kwa wafanyakazi, bali pia kwa maendeleo ya jamii. Uwekezaji huu siyo tu unaongeza thamani ya ardhi na mandhari ya jiji la Arusha, bali pia ni sehemu ya ajira na mapato kwa wakazi wa eneo hili,” amesema.
Amesisitiza kuwa Serikali ya Mkoa itaendelea kushirikiana kwa karibu na shirikisho hilo katika kuhakikisha kila mpango na shughuli zao zinafanikiwa kwa manufaa ya taifa.
Habari Picha 8961
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.