Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 5

Timu Ya Watanzania Ikiongozwa Na Profesa Ndunguru, Yakutana Na Balozi Zambia

Na Mwandishi Wetu

.TIMU ya watanzania ikiongozwa na Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Afya ya Mimea ya Viuatilifu (TPHPA), Profesa Joseph Nduguru, imekutana na Balozi wa Tanzania nchini Zambia Mathew Mkingule, Ofisini kwake mjini Lusaka na kufanya naye mazungumzo

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.