Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Tanesco yashauriiwa kuendeleza kasi

Na Mwandishi wetu
SHIRIKA  la Umeme Tanzania  (TANESCO) limetakiwa  kuendeleza kasi ya utendaji mzuri katika Utekelezaji wa Miradi ya uzalishaji na Usambazaji  Umeme nchini pamoja na suala zima la Utoaji.
Waziri wa Ujenzi  Innocent Bashungwa amesema hayo leo mara baada ya kutembelea banda la TANESCO katika Mkutano wa 9 wa Wahandisi Wanawake  kwa mwaka 2024.
Bashungwa ambaye ndiye mgeni rasmi katika maonesho hayo, ameelezea kufurahishwa kwake na hatua nzuri zilizofikiwa na TANESCO katika utekelezaji wa miradi mbalimbali ya umeme nchini pamoja na suala zima la Uboreshaji wa utoaji huduma kwa watumiaji wa umeme.
Amesa kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Umeme Tanzania, Gissima Nyamo-Hanga,  Watumishi walioshiriki Maonesho hayo wamepokea pongezi hizo na kuahidi kuzidisha kasi ya utendaji na utoaji wa Huduma bora kwa Wadau.
Mkutano huo wa Wahandisi Wanawake unakwenda pamoja na Maonesho yanayoshirikisha Taasisi Mbalimbali hapa nchini.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.