Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 11

TALGWU Chafanya Kikao Cha Baraza La Wafanyakazi Dodoma

DODONA:KIKAO cha siku mbili cha Baraza la Wafanyakazi wa Chama cha Wafanyakazi wa Serikali za Mitaa (TALGWU), Disemba 19 hadi 20, 2024 kilichofanyika Hoteli ya Royal village. Kikao kilifunguliwa na Makamu Mwenyekiti wa TALGWU Taifa Romward Mwashiuya.

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.