Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 10

Ridhiwan Atembelewa Na Watendaji NMB

Na Mwandishi Wetu

WAZIRI wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu- Kazi, Ajira, Vijana na wenye ulemavu Ridhiwani Kikwete ametembelewa na ugeni wa Watendaji wa Benki ya NMB wakiongozwa na Meneja Mahusiano Vicky Bishubo.

Ridhiwani amesema lengo la wageni hao ni kujitambulisha na kutambulisha bidhaa mbalimbali zinazotolewa na Benki hiyo.

Amesema ameweza kutambulisha baadhi ya maeneo benki hiyo inaweza kushirikiana na Serikali katika kufanikisha uwezeshaji Vijana na Jamii.
#KaziInaendelea #UwezeshajiVijana

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.