Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 6

Rais Samia Kushiriki Mkutano Wa Wakuu Wa Nchi Ethiopia

Na Mwandishi Wetu
RAIS Samia Suluhu Hassan amewasili Addis Ababa Ethiopia kwa ajili ya kushiriki Mkutano wa kawaida wa 38 wa Wakuu wa Nchi na Serikali wa Umoja wa Afrika (AU).
Pia Rais Samia atashiriki mkutano wa Baraza la Amani na Usalama la Umoja wa Afrika.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.