Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 5

Rais Samia katika uzinduzi rasmi safari za SGR

Na Mwandishi Wetu
RAIS Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye  matukio tofauti tofauti wakati wa uzinduzi rasmi wa safari za Treni ya kisasa (SGR) na miundombinu ya reli hiyo kutoka Dar es salaam mpaka Dodoma leo Augusti mosi, 2024.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.