Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 3

Rais Dkt Mwinyi Afika Katika Dua ya Kumuombea Rais Mstaafu Wa Awamu Ya Pili

Na Mwandishi Wetu

RAIS  wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi  Dkt. Hussein Ali Mwinyi amefika katika dua ya kumuonbea Rais Mstaafu Wa awamu ya pili, Marehemu Mzee Ali Hassan Mwinyi iliyofanyika katika Kijiji cha Mangapwani leo Oktoba 2,2025.

Habari Picha 9730
Habari Picha 9731

 

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.