Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Profesa Kitila Ataja Sababu Za Watanzania  Kumchagua Dkt Samia

Na Lucy Lyatuu
MGOMBEA  Ubunge wa Jimbo la Ubungo kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Profesa Kitila  Mkumbo amesema watanzania wanayo kila sababu ya kumchagua mgombea Urais anayetokana na CCM  Dkt Samia Suluhu Hassan kutokana na kazi kubwa alizofanya katika awamu yake ya kwanza ikiwemo kuwahakikishia watanzania amani, usalama na Utulivu.
Habari Picha 9272
Akizindua kampeni katika Jimbo la Ubungo leo septemba  06,2025 Profesa Kitila amesema ndani ya kipindi cha miaka minne na nusu aliyoongoza Rais Dkt  Samia Tanzania imeshuhudiwa ikiendelea kuwa Nchi yenye Amani zaidi katika ukanda wa Afrika Mashariki na Afrika ya Kati.
Habari Picha 9273
Amesema pia Dk. Samia ametekeleza kikamilifu Ilani ya CCM kwa kujenga miundombunu ya barabara, reli, madaraja na kukuza biashara na uwekezaji.
Habari Picha 9274
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.