November 5, 2026 TANESCO Yaeleza Chanzo Hitilafu Iliyopelekea Changamoto Upatikanaji Umeme Mbagala, Kigamboni, Mkuranga Na Kibiti Na Mwandishi Wetu SHIRIKA la Umeme Tanzania (TANESCO) limefafanua chanzo…
November 5, 2026 Serikali Kujenga Kituo Cha Gridi Na Laini Ya Umeme Wa 220Kv Dumila, Mvomero Na Lucy Lyatuu,Dodoma SERIKALI kupitia Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO)…
November 5, 2026 Sheria Ziangaliwe Iwapo Zina Mianya Inayokwamisha Matumizi Ya Bidhaa Za Ndani- Waziri Mkuu Na Lucy Lyatuu,Dodoma WAZIRI MKUU Dkt. Mwigulu Nchemba amezindua Sera…
November 5, 2026 Spika Wa Bunge Ataka Mafanikio Ya Bunifu Nchini Yapimwe Kwa Uwezo Wa Kutumika Katika Jamii Na Lucy Lyatuu,Dodoma SPIKA wa Bunge, La Jamhuri Ya Muungano…
November 4, 2026 Program Ya Ushirikiano Wa Maendeleo Ya Viwanda Yazinduliwa Na Lucy Lyatuu,Dodoma NAIBU Waziri wa Viwanda na Biashara, Denis…
November 3, 2026 TEA Yapitia Mpango Mpya Wa Miaka Mitano Na Mwandishi Wetu MOROGORO: MAMLAKA ya Elimu Tanzania (TEA) imeanza…
Maoni 0
Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!