Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 11

Matukio Mbalimbali Katika Picha Baada Ya Waziri Mkuu Kuwasilisha Makadirio Ya Mapato Ya Bajeti

PICHA mbalimbali baada ya Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa kuwasilisha Bungeni makadirio ya Mapato ya Bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu ikijumuisha Ofisi na Taasisi zake, pamoja na Bunge.

Bunge litajadili bajeti hiyo kwa siku tano.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.