Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Makalla Aeleza Jinsi CCM Ilivyosimamisha Nchi Mchakato Kura Za Maoni

Na Lucy Ngowi

DAR ES SALAAM: .HAKUNA chama kingine cha siasa zaidi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), kilichosimamisha nchi katika mchakato wa kura za maoni wa kuwania nafasi katika chama hicho, katika uchaguzi unaotarajiwa kufanyika mwishoni mwa mwezi huu, wa Viongozi wa Serikali za Mitaa.

Katibu wa Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi Taifa (NEC), Itikadi, Uenezi na Mafunzo, Amos Makalla amesema hayo leo Mkoani Dar es Salaam.

Amesema ni wazi kura za maoni ndani ya chama hicho zilisimamisha nchi kwenye vyombo vya habari na mitandao ya kijamii, hivyo walichukulia changamoto zilizojitokeza kuwa ni changa kwenye chama kikubwa kama CCM.

“Na yale ambayo yako ndani ya uwezo wetu tuliendelea kuyatatua. Tunawaahidi watanzania wote kuwa na wana CCM kura za maoni zimeisha tunakwenda kwenye uteuzi wa wagombea  na wote tuwaombe twendeni tuwe kitu kimoja,” amesema.

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.