Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 4

Mafua, Kifua Yadaiwa Kusababisha Kifo cha Job Ndugai

Na Danson Kaijage

DODOMA: Machite Mgulambwa, mdogo wa aliyekuwa Spika wa Bunge, marehemu Job Ndugai, amesema kifo cha kaka yake kimetokea kwa ghafla, akieleza kuwa kilisababishwa na mafua na kifua.

Machite ameeleza kuwa hadi tarehe 4 Agosti 2025, siku ya kukamilika kwa mchakato wa kura za maoni ndani ya CCM jimbo la Kongwa, Ndugai alikuwa na afya njema na alihitimisha kampeni zake kwa mafanikio.

Agosti tano, 2025 majira ya asubuhi Machite alizungumza naye kwa simu, ambapo Ndugai alilalamikia hali ya mafua na kifua lakini akasisitiza si tatizo kubwa.

ALimweleza kuwa atapumzika mjini kutokana na uchovu na vumbi la kampeni. Machite pia alieleza kuwa Ndugai alionekana na mipango ya msimu wa kilimo, jambo linaloonesha hakuwa na dalili za ugonjwa mbaya.

Kifo chake kimetangazwa rasmi na Spika wa Bunge, Dkt. Tulia Ackson,

 

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.