Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 3

Katibu Mkuu CCM Dkt. Nchimbi Akutana na Katibu Mkuu CRC

Na Mwandishi Wetu

KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Emmanuel Nchimbi, amekutana na Katibu Mkuu wa Chama tawala nchini Comoro cha Convention for the Renewal of the Comoros (CRC), Youssoufa Mohamed Ali, kwa ajili ya mazungumzo kuhusu ushirikiano kati ya vyama hivyo.

Mazungumzo hayo yamefanyika katika Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba, jijini Dar es Salaam.

Youssoufa Mohamed Ali,pia ni Waziri wa Ulinzi na Katibu wa Rais wa Comoro, yupo nchini kwa ziara ya kikazi iliyoanza Novemba mbili hadi tano, 2024.

Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.