Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 6, 2026
Habari Lucy Ngowi 8

Dkt. Mashimba Achukua Fomu Ya Kuwania Nafasi Ya Ubunge

Na Mwandishi Wetu

LEO Julai mosi, 2025 Dkt. Semistatus Mashimba amechukua fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea Ubunge wa Jimbo la Busega kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM).
Hatua inayoashiria mwanzo rasmi wa safari yake ya kisiasa kuelekea kulitumikia jimbo hilo kwa nafasi ya juu ya uongozi, huku akionyesha dhamira ya dhati ya kuleta mabadiliko chanya kwa wananchi wa Busega kupitia uzoefu na uadilifu alioujenga katika nafasi mbalimbali alizowahi kushika.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.