Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Author 9

Waziri Mkuu Ashiriki Kumuombea Baba Wa Taifa

Na Mwandishi Wetu

WAZIRI MKUU, Kassim Majaliwa leo Oktoba 14, 2025 ameshiriki katika Ibada ya kumuombea Baba wa Taifa Hayati Mwalimu. Julius Kambarage Nyerere iliyofanyika katika Kanisa Katoliki Parokia ya Mtakatifu Francisko wa Asizi, Mwanjelwa Mkoani Mbeya.

Habari Picha 9981

 

 

Makamu wa Rais Dkt. Philip Isdor Mpango pia ameshiriki katika ibada hiyo.

 

Ibada hiyo imeongozwa na Akofu Mkuu wa Jimbo Katoliki la Mbeya Mhashamu Gervas Nyaisonga.

Habari Picha 9982
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.