Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 7

Mgombea Urais Wa CCM, Dkt. Samia Aendelea Na Kampeni Temeke

DAR ES SALAAM: MGOMBEA wa urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) na Mwenyekiti wa chama hicho, Dkt. Samia Suluhu Hassan, akihutubia wananchi, wanachama na wapenzi wa CCM katika mkutano wa kampeni uliofanyika eneo la Buza Tanesco, Wilaya ya Temeke, mkoani Dar es Salaam, leo Oktoba 23, 2025.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.