Nenda moja kwa moja kwenye maudhui
November 7, 2026
Habari Lucy Ngowi 5

Bonifas Jacob aahidi  akishinda Uenyekiti Kanda ya Pwani hatakaa ofisini

Na Mwandishi Wetu

MTIA nia wa nafasi ya Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Kanda ya Pwani Bonifas Jacob amesema akishinda nafasi hiyo hatakaa ofisini.
Jacob maarufu kama ‘ Bonny Yai’ amesema hayo wakati akirudisha fomu ya kugombea nafasi hiyo.
Maelezo ya Jacob, baada ya kurudisha fomu hiyo,”Nitapiga ziara za Mkoa kwa Mkoa, Wilaya kwa Wilaya, Jimbo kwa Jimbo, Kata kwa Kata, Mtaa kwa Mtaa, Kitongoji kwa Kitongoji. Mwenyekiti wa Kanda atakuwa mtaani, hatakuwa ofisini,” .

Kwa upande mwingine, Jacob amesema endapo hatashinda nafasi hiyo hatalialia.
“Kama Kura hazitatosha hata nikishindwa sitapiga kelele ovyo kwa sababu nimeikosa nafasi hii. Nitachukulia wakati wangu bado,” amesema.
Je, habari hii ilikusaidia?
Sambaza

Maoni 0

Hakuna maoni bado. Kuwa wa kwanza kutoa maoni!

Acha maoni

Barua pepe yako haitachapishwa. Sehemu zenye * ni lazima.